Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở 140m2 khu trung tâm, sát quy hoạch khu du lịch sinh thái, gần suối, để ở hay đầu tư đều tốt

Ngày đăng: 04/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp: Hẻm 569 Phan Đình Phùng, Phường Yên Đỗ, TP. Pleiku ngay cầu Phan Đình Phùng. Thông tin chi tiết: Diện tích: 140m² (100% thổ cư đất ở đô thị). Mặt tiền Vị trí cực đẹp: Hẻm 569 Phan Đình Phùng, Phường Yên Đỗ, TP. Pleiku ngay cầu Phan Đình Phùng. Thông tin chi tiết: Diện tích: 140m² (100% thổ cư đất ở đô thị). Mặt tiền: 7m hẻm xe ô tô 35m vào tận nơi. Mặt sau có khoảng trống 2m tiện làm tiểu cảnh, sân vườn. Hiện trạng: Nhà cấp 4 gồm: 1 phòng khách. 1 phòng ngủ (sẵn điều hòa). Bếp, toilet ngoài. Hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời. Tiện ích & Tiềm năng: Gần suối, đồi thông không khí trong lành, yên tĩnh thích hợp nghỉ dưỡng, làm homestay hoặc để ở, cho thuê giữ đất dài hạn. Cách chợ, trường học (12km), bệnh viện tỉnh chỉ 1,2km. Pháp lý rõ ràng Sổ đỏ riêng Chính chủ. Giá bán: 2 tỷ (x nhỏ xíu) có thương lượng cho người thiện chí. Liên hệ chính chủ: 0948834096 để ép giá tốt. Ền: 7m hẻm xe ô tô 35m vào tận nơi. Mặt sau có khoảng trống 2m tiện làm tiểu cảnh, sân vườn. Hiện trạng: Nhà cấp 4 gồm: 1 phòng khách. 1 phòng ngủ (sẵn điều hòa). Bếp, toilet ngoài. Hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời. Tiện ích & Tiềm năng: Gần suối, đồi thông không khí trong lành, yên tĩnh thích hợp nghỉ dưỡng, làm homestay hoặc để ở, cho thuê giữ đất dài hạn. Cách chợ, trường học (12km), bệnh viện tỉnh chỉ 1,2km. Pháp lý rõ ràng Sổ đỏ riêng Chính chủ. Giá bán: 1,6x tỷ có thương lượng cho người thiện chí. Liên hệ chính chủ: 0948834096 để ép giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

094 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

1 PN, 1 WC
140 m²
11,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Phan Đình Phùng-Nam Lê Lợi, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
LS

Lieu Siu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở 140m2 khu trung tâm, sát quy hoạch khu du lịch sinh thái, gần suối, để ở hay đầu tư đều tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.