Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn mái thái 2 mặt tiền ấp Thanh Ba, xã Mỹ Lộc

Ngày đăng: 14/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà vườn 2 mặt tiền đẹp tại Ấp Thanh Ba, xã Mỹ Lộc, Thị trấn Cần Giuộc.
Diện tích rộng 588m2, đất cao ráo, vườn trồng cây thoáng mát.
Thiết kế: 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh và 1 phòng bếp.

Đối diện là khu dân cư, cách trương học cấp 2 cấp 3 chỉ hơn 100m.
Khu vực gần Quốc Lộ 50 chỉ cách 400m, cách trung tâm thị trấn chỉ 10p đi xe.
Đường xe tải, giao thông thuận tiện, gần Nhà Bè và các Q8,7,5.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sang tên nhanh gọn.

Giá: 5tỷ5.
LH 0386241711.

Xem thêm

Liên hệ:

038 624 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
588 m²
9,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Thiên Mỹ Lộc, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
T

Tienbdscangiuoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn mái thái 2 mặt tiền ấp Thanh Ba, xã Mỹ Lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.