Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Lý Thường Kiệt P15 Q11, DT đất lớn 20x24m, giá 185 tỷ

Ngày đăng: 04/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà cấp 4 mặt tiền đường Lý Thường Kiệt ngay mặt trước cư xá Lữ Gia, thuộc phường 15, quận 11 diện tích lớn hiếm có:
- DT đất: 20x24m vuông vức.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Rất thích hợp cho khách mua xây mới cao ốc (quy mô 2 tầng hầm 10 tầng nổi).
- Giá bán: 185 tỷ.
Quý anh chị đang có nhu cầu xin vui lòng liên hệ: 0902391579, em Hải Lê.

Xem thêm

Liên hệ:

090 239 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Xây mới

Vị trí bản đồ

185 tỷ

480 m²
385,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Lý Thường Kiệt P15 Q11, DT đất lớn 20x24m, giá 185 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.