Siêu phẩm căn góc 3 MT Đường Lữ Gia, Q. 11 (14x20m) nhà 4 lầu - HĐT 220tr/tháng giá sốc 150 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán gấp duy nhất 1 căn góc 3 mặt tiền Lữ Gia, Q. 11. Khu vực không có căn thứ 2 để so sánh. - Vị trí vàng: Đối diện Nhà Thi Đấu Phú Thọ, Rạp Xiếc, khu phức hợp thể dục - thể thao. Bán Kinh nhà 100m đầy đủ mọi tiện tích như Bệnh Viện, trường học, ngân hàng, siêu thịGiao thông kết nối quận 10, quận 5, Tân Bình.. Di chuyển vào trung tâm và sân bay rất thuận tiện. - Diện tích: 14x20m. Công nhận: 223m2 sau khi trừ lộ giới. - Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu. - Nhà đang cho thuê thu nhập ổn định: 165tr/tháng qua năm lên 220tr/tháng. - Giá bán: 150 tỷ TL cho khách thiện chí. - Liên hệ ngay Trí Tiền Tỷ 0903811595 để xem nhà và đàm phán trực tiếp. (Cơ hội lâu lâu mới xuất hiện 1 lần để sở hửu ngay BĐS vàng ngay trung tâm thành phố).

Xem thêm

Liên hệ:

090 381 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

150 tỷ

223 m²
672,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lữ Gia, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Trí

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc 3 MT Đường Lữ Gia, Q. 11 (14x20m) nhà 4 lầu - HĐT 220tr/tháng giá sốc 150 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.