Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Viết Xuân, hướng Tây, 69m2

Ngày đăng: 22/05/2026

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà nằm trong hẻm 217 Nguyễn Viết Xuân, Phường Trà Bá, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai.
Diện tích 5m x 21m, thổ cư 69m2.
Đường vào nhà rộng rãi, xe hơi có thể di chuyển thoải mái.
Hướng nhà: Tây.
Giá bán: 8xx triệu đồng (có thương lượng).
Liên hệ: 0702060012 (Em Hằng).
Xem thêm

Liên hệ:

070 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

800 triệu

105 m²
7,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Viết Xuân, P. Trà Bá, Tp. Pleiku, T. Gia Lai
HH

Huỳnh Hằng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Viết Xuân, hướng Tây, 69m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.