Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà kèm kho mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, phường Hội Phú, Pleiku, Gia Lai

Ngày đăng: 14/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Bán nhà kèm kho, mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hội Phú, Pleiku, Gia Lai.
Vị trí mặt tiền đường chính rộng 25m, giao thông thuận tiện, phù hợp mở kho bãi, xưởng hoặc đầu tư lâu dài.
Diện tích: 16m x 52m, nở hậu 24m, tổng diện tích 1040m2, có 200m2 thổ cư.
Nhà có sẵn nhà ở và kho, tiện sử dụng ngay.
Giá: 4.xx tỷ (thương lượng).
Liên hệ: 0935896268.
Xem thêm

Liên hệ:

093 589 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Chiều sâu 65m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4 tỷ

1.040 m²
3,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà kèm kho mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, phường Hội Phú, Pleiku, Gia Lai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.