Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn

Ngày đăng: 29/10/2024

5.8
Trung bình
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Hình ảnh 1/4
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn.
Diện tích: 87m2.
Công năng: 4 phòng ngủ, 4wc.
Đường: 8m thông thoáng oto tránh nhau
LH: 0911053054.

Xem thêm

Liên hệ:

091 105 ****

Vị trí bản đồ

2 tỷ

4 PN, 4 WC
87 m²
22,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Ngọc Anh, X. Phú Thượng, H. Phú Vang, T. Thừa Thiên Huế
NA

Ngoc Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng mặt tiền xóm 3 Ngọc Anh full nội thất gỗ xịn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.