Nhà mặt phố tại Thôn 7, Long Hà, ĐT 757, 735 triệu, 60m2, bán gấp

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố Thôn 7, Long Hà, Đường ĐT 757, Xã Long Hà, Đồng Nai (cũ: Huyện Phú Riềng, Bình Phước) với diện tích 60m2, giá chỉ 735 triệu VND. Nhà có 2PN + 1WC + hướng cửa chính Đông Bắc + hướng ban công Đông Bắc, rất thoáng đãng. Nội thất cơ bản, mang đến sự tiện nghi cho gia đình. Sổ riêng tường riêng, bàn giao hoàn thiên trong và ngoài. Chìa khóa trao tay. Nhà sở hữu mặt tiền rộng 5m, đường vào 6m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia chủ muốn an cư lạc nghiệp. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0901497063 với Phạm Mạnh Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

090 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

735 triệu

2 PN, 1 WC
60 m²
12,25 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. ĐT 757, X. Long Hà, H. Phú Riềng, T. Bình Phước
0

0901497063

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố tại Thôn 7, Long Hà, ĐT 757, 735 triệu, 60m2, bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.