Nhà hơn 500m full thổ cư trung tâm phú quốc chỉ ~16 triệu/m | siêu hiếm

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khi Phú Quốc bước vào giai đoạn tăng tốc về hạ tầng, du lịch và dân cư, những tài sản có sẵn dòng tiền trên quỹ đất lớn trung tâm ngày càng được săn tìm. Vị trí: Đường Bãi Thơm trung tâm Phú Quốc Diện tích: 550m² thổ cư 100% Hiện trạng khai thác: Dãy trọ 20 phòng, có máy lạnh Đang vận hành ổn định tạo dòng tiền ngay Quỹ đất rộng, phù hợp nâng cấp mô hình khai thác Giá trị đầu tư dài hạn: Trung tâm Phú Quốc hưởng lợi trực tiếp từ tốc độ phát triển hạ tầng và du lịch Dễ chuyển đổi thành CHDV, mini hotel hoặc mô hình lưu trú cao cấp hơn Tài sản vừa giữ tiền an toàn, vừa có tiềm năng tăng giá theo thời gian Pháp lý: Sổ hồng cá nhân giao dịch nhanh Giá bán: 15,5 tỷ (thương lượng) Liên hệ em Duy (Nhận thêm thông tin pháp lý và xem tài sản thực tế)

Xem thêm

Liên hệ:

094 591 ****

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

550 m²
16,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Bãi Thơm, X. Bãi Thơm, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
ND

Ngô Minh Khánh Duy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà hơn 500m full thổ cư trung tâm phú quốc chỉ ~16 triệu/m | siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.