Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp đầu hẻm lớn 17 Mạc Cửu, siêu trung tâm Dương Đông, chỉ 3.9 tỷ

Ngày đăng: 09/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẸP ĐẦU HẺM LỚN 17 MẠC CỬU SIÊU TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG CHỈ 3,9 TỶ Kế bên là trường mầm non, đi 100m ra cà phê Highlands, tiệm vàng, ngân hàng và vô số tiện ích sầm uất. Đặc biệt rất gần Dinh Cậu và Chợ Đêm Diện tích: 73,5m², thổ cư 100% Nhà cấp 4 kiên cố, sạch đẹp, sổ riêng Hẻm rộng ôtô, ra đường lớn vài bước chân (số nhà 17/5 Mạc Cửu) Vị trí đắt giá trung tâm du lịch sôi động nhất Phú Quốc Đất ở đô thị lâu dài sang tên ngay Đang cho thuê 6 triệu/tháng vào là có dòng tiền Giá bán nhanh: 3,9 tỷ tốt nhất khu vực trung tâm! Liên hệ call/zalo: 0926138138chính chủ), hoa hồng full cho anh chị em môi giới Xem nhà trực tiếp sổ sẵn mua bán trong ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

092 613 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 1 WC
73.5 m²
53,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Mạc Cửu, P. Dương Đông, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
TH

Thien Ho

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp đầu hẻm lớn 17 Mạc Cửu, siêu trung tâm Dương Đông, chỉ 3.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.