Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà riêng tại Nguyễn Thái Bình, 8 tỷ, 155m2, 2PN + 1WC

Ngày đăng: 23/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Nguyễn Thái Bình, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang là một lựa chọn lý tưởng dành cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 155m2, cấu trúc hiện đại gồm 2 phòng ngủ và 1 toilet, nhà được thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng. Mặt tiền rộng 9m, đường Nguyễn Thái Bình vào 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Giá bán 8 tỷ VND, nhà được trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang đến sự thoải mái cho cư dân. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện: Phú Quốc Hospital. - Siêu thị: Kai Mart, Bùi Mart, King Kong Mart. - Công viên: Công viên Bạch Đằng (Dinh Cậu). - Trường học: Trung tâm Ngoại ngữ Phú Quốc. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Do Van Bang qua số điện thoại 0985350643

Xem thêm

Liên hệ:

098 535 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 1 WC
155 m²
51,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Bình, P. Dương Đông, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
DB

Do Van Bang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà riêng tại Nguyễn Thái Bình, 8 tỷ, 155m2, 2PN + 1WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.