Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 5 tầng mặt tiền Trần Hưng Đạo, Phú Quốc

Ngày đăng: 27/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 5 tầng mặt tiền Trần Hưng Đạo trái tim Phú Quốc. Dương Tơ, trung tâm Phố Cổ nơi được mệnh danh là di sản truyền đời. Vị trí siêu vip mặt trước Trần Hưng Đạo, mặt sau giáp biển. Cách Chợ Đêm Phú Quốc, Dinh Cậu chỉ vài bước chân. Khách sạn 5 tầng hiện hữu thích hợp cải tạo thành boutique hotel phong cách hiện đại, sang trọng. Diện tích đất lên đến 334m², trong đó thổ cư 305m². Mặt tiền 7,4m nở hậu 11,3m, thế đất phong thủy, vượng khí. Trung tâm sầm uất, tuyến đường du lịch huyết mạch. Kết nối dễ dàng: Chỉ 10 phút ra sân bay, gần các khu nghỉ dưỡng giải trí lớn. Sản phẩm siêu hiếm ngay lõi trung tâm Phú Quốc tiềm năng khai thác & tăng giá vượt trội. Công ty CP Worldvills. Trụ sở: 115 Đường N3D, The Global City, An Phú, Tp Thủ Đức, HCM. VP PQ: Sonasea - Đại lộ 36m S02 - SS17, Dương Tơ, TP. Phú Quốc. CN BMT: 178 Võ Nguyễn Giáp, P. Tự An, Tp. BMT. Liên hệ ngay hotline 0979868385 để xem thực tế & làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,4m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

49 tỷ

334 m²
146,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 5 tầng mặt tiền Trần Hưng Đạo, Phú Quốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.