Chính chủ bán lô đất trung tâm xã Phú Lộc – vị trí cực thuận tiện sinh hoạt

Ngày đăng: 06/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cách chợ Cầu Hai chỉ vài trăm mét
Gần UBND xã, bệnh viện Phú Lộc, trường THPT
Diện tích: 96m² (ngang ~4m)
Sổ hồng riêng – đất ở đô thị – pháp lý rõ ràng
Khu dân cư đông, an ninh
Đường bê tông vào tận nơi
Phù hợp xây nhà ở lâu dài
Giá: 890 triệu (còn thương lượng cho khách thiện chí)
Liên hệ chính chủ: 0932567353
ưu tiên khách thiện chí
Xem thêm

Liên hệ:

093 256 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

890 triệu

96 m²
9,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tt. Phú Lộc, H. Phú Lộc, T. Thừa Thiên Huế
TN

Thanh Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô đất trung tâm xã Phú Lộc – vị trí cực thuận tiện sinh hoạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.