Tin đăng đã hết hạn.

Dãy trọ 6p mới hoàn thiện gần chợ nhx khánh,đh nam cần thơ, đang có thu nhập

Ngày đăng: 13/05/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

BÁN DÃY TRỌ MỚI HOÀN THIỆN THU NHẬP ỔN ĐỊNH

Giá: 1 tỷ 690 triệu ( thương lượng , hỗ trợ vay 1 tỷ )

Quy mô: 6 phòng trọ (có 1 phòng VIP phù hợp gia đình nhỏ)

Diện tích: 5 x 27.7m (139m tổng, 73.5m thổ cư, 65.5m CLN)
Thu nhập: 10,3 triệu/tháng

Tiện ích:
Khu sinh hoạt chung ngoài trời
Bờ kè kiên cố, sát mé sông thoáng mát
Đường 2m (trên giấy 6.5m)
Vị trí đắc địa:
- Cách Đại học Nam Cần Thơ (Ninh Kiều) chỉ 3km
- Cách lộ chợ Mỹ Khánh 1.5km
- Hướng Tây Nam phong thủy tốt

Anh/chị quan tâm có thể liên hệ trực tiếp số 0941 165 165 để xem trọ thực tế và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

094 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

139.9 m²
12,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dãy trọ 6p mới hoàn thiện gần chợ nhx khánh,đh nam cần thơ, đang có thu nhập - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.