Nhà cấp 4 Vĩnh Thái 50m2, 2 ngủ, giá mềm 689 triệu - Chốt nhanh kẻo lỡ

Ngày đăng: 06/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà cấp 4 xinh xắn tại Vĩnh Thái, diện tích 50m2, sẵn sàng đón chủ mới.

Ngôi nhà có 2 phòng ngủ, khu vực bếp gọn gàng và nhà vệ sinh tiện lợi, đáp ứng đủ nhu cầu sinh hoạt cho gia đình nhỏ.

Giấy tờ pháp lý là giấy tay có công chứng vi bằng, kèm theo xác nhận nhà ở ổn định, đảm bảo sự minh bạch và an tâm cho người mua.

Vị trí tại hẻm TĐC đất lành, Vĩnh Thái, Khánh Hòa, khu vực yên tĩnh, dân cư thân thiện.

Giá bán chỉ 689 triệu đồng, có bớt lộc may mắn cho khách hàng thiện chí.

Liên hệ ngay số điện thoại 0794314567 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm này nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

079 431 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

689 triệu

2 PN, 1 WC
50 m²
13,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy tờ chứng minh nguồn gốc, Viết tay
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Đất Lành, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NK

Nguyễn Hoàng Mai Khôi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 Vĩnh Thái 50m2, 2 ngủ, giá mềm 689 triệu - Chốt nhanh kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.