Bán nhà Tân Thành, Vĩnh Phương, Nha Trang, đường ô tô tận nơi, nhà mới đẹp, giá 539 triệu

Ngày đăng: 29/04/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà Tân Thành, Vĩnh Phương, Nha Trang, đường ô tô tận nơi, nhà mới đẹp
Diện tích 148m2, ngang 6m, có 2 phòng, 1wc, sân xe
Mua bán giấy tay công chứng vi bằng, bao tranh chấp, nói không với ngập lụt thoáng mát
Giá chỉ 539 triệu, có bớt lộc
Liên hệ 0366918670... Dung
Xem thêm

Liên hệ:

036 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 24,67m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

539 triệu

2 PN, 1 WC
148 m²
3,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Vĩnh Phương, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LD

Linh Dung

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Tân Thành, Vĩnh Phương, Nha Trang, đường ô tô tận nơi, nhà mới đẹp, giá 539 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.