Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà giấy tay, nguồn gốc ổn định, gần Cầu Hộ, Ngọc Hiệp, Nha Trang. Diện tích 42m2, 3 phòng ngủ, giá 820 triệu

Ngày đăng: 05/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán nhà giấy tay, nguồn gốc ổn định, vị trí gần Cầu Hộ, phường Ngọc Hiệp, thành phố Nha Trang.

Thông tin pháp lý: Giấy tay, trích lục, có giấy xác nhận nhà ở ổn định của nhà nước, có hợp đồng điện nước rõ ràng.

Diện tích đất: 42m2, thiết kế 1 trệt 1 gác, 3 phòng ngủ, có ban công, hướng Đông Nam.

Đường hiện trạng rộng 2.5m, khu dân cư đông đúc, an ninh.

Giá bán: 820 triệu đồng.

Liên hệ: 0916 413 951 để kết nối làm việc trực tiếp với chủ nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

091 641 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

820 triệu

3 PN
42 m²
19,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy tờ chứng minh nguồn gốc, Viết tay
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Ngọc Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0916413951

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà giấy tay, nguồn gốc ổn định, gần Cầu Hộ, Ngọc Hiệp, Nha Trang. Diện tích 42m2, 3 phòng ngủ, giá 820 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.