Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà TĐC VCN Phước Long, Nha Trang, DT: 53,8m2 (ngang 5m) hướng Tây Nam

Ngày đăng: 23/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

DT: 53,8m2 (ngang 5m) hướng Tây Nam.
Nhà 2 tầng, gồm 2PN 2WC.
Vị trí: Nằm đường rộng 10m, cách đường số 28 chỉ 50m, bán kính 1km đầy đủ tiện ích.
Sổ hồng hoàn công.
Giá bán 5,5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

088 636 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
53.8 m²
102,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MT

Minh Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà TĐC VCN Phước Long, Nha Trang, DT: 53,8m2 (ngang 5m) hướng Tây Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.