Bán nhà riêng tại VCN - Phước Long, 4,5 tỷ, 98,6m2 chỉ với uy tín

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại VCN - Phước Long, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) với diện tích 98,6m2, giá chỉ 4,5 tỷ VND. Được thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, nhà được trang bị nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, tạo không gian sống thoải mái và tiện nghi. Hướng cửa chính và ban công Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Ngõ vào rộng 4m, phù hợp cho ô tô di chuyển, mặt tiền 5m lý tưởng cho việc kinh doanh. Điểm nổi bật: - 3PN + 2WC + bếp. - Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Công viên Phước Hải, công viên 23 tháng 10, công viên Võ Văn Ký. - Siêu thị 4F Mart, siêu thị Co. Opmart Nha Trang, J24 Mart. - Bệnh viện Đa khoa Khánh Hòa, Bệnh viện Thú y Nha Trang. - Trường mầm non Tư thục Minh Anh, Mầm non Little Stars Nha Trang. Chi tiết dự án: - Vị trí: Phường Phước Hải, Phước Long và xã Vĩnh Thái, TP. Nha Trang, Khánh Hòa, kết nối thuận lợi tới trung tâm hành chính tỉnh và sân bay Nha Trang. - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư VCN. - Tiện ích nội khu: Vỉa hè lát đá granite, hệ thống camera, không khí trong lành, cây xanh, công viên, trạm y tế, trường mầm non. - Thiết kế: Các căn nhà liền kề hiện đại, biệt thự 2 - 3 tầng, căn hộ cao cấp ven sông Quán Trường. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0915152847 hoặc liên hệ với phúc.

Xem thêm

Liên hệ:

091 515 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
98.6 m²
45,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
KT

KYKES TONY

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại VCN - Phước Long, 4,5 tỷ, 98,6m2 chỉ với uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.