Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 139m2 tặng nhà 1.5 tầng kiên cố, kiệt Bình Kỳ sát đường chính, Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn

Ngày đăng: 29/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà 1.5 tầng còn mới kiệt 3m Bình Kỳ, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn.
- Diện tích: 139m2 (5.2x26.7m), trong đó 101m2 đất ở, đất CLN 38m2.
- Nhà 1.5 tầng mới đẹp như hình, gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ và 2WC, nhà có phòng ngủ dưới.
- Kiệt 3m kề sát đường Bình Kỳ - gần chợ, giao thông thuận tiện.
- Giá bán tới công chứng: 2,55 tỷ.
- Liên hệ: 0399367567.

Xem thêm

Liên hệ:

039 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

3 PN, 2 WC
139 m²
18,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 139m2 tặng nhà 1.5 tầng kiên cố, kiệt Bình Kỳ sát đường chính, Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.