Bán nhà 2 tầng thô cạnh Đại Học FPT cơ hội hiếm có khó tìm

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng thô cạnh Đại Học FPT cơ hội hiếm có khó tìm! Hương Tây hợp hướng xin lộc cho người Tây Tứ Mệnh. Vị trí đắc địa, đi bộ vài bước chân tới trường, cực kỳ thuận tiện để an cư hoặc khai thác cho thuê sinh viên, giảng viên. Kẹp vệt cây xanh thoáng mát, không gian rộng rãi. Thuận tiện làm gara ô tô hoặc cải tạo theo nhu cầu sử dụng. Diện tích sd: 166 m2. DT đất 84m2. Đường: 5.5m, lề 3m rộng rãi. Nhà 2 tầng thô dễ dàng hoàn thiện theo phong cách riêng. Giá bán chỉ: 3,250 tỷ mức giá tốt khu vực hiện tại! Hàng hiếm cạnh trường, tiềm năng tăng giá và khai thác dòng tiền cực tốt. Nhanh tay liên hệ trước khi có chủ mới! Tấn Tài BDS FPT Đà Nẵng. Địa chỉ: B2 - 36 lô 03 trục Shophouse FPT Đà Nẵng0905772456

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

84 m²
38,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Tây
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
DT

Dương Tấn Tài

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng thô cạnh Đại Học FPT cơ hội hiếm có khó tìm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.