Siêu phẩm đẹp nhất Mỹ Hào chính thức lên sóng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đẹp nhất Mỹ Hào chính thức lên sóng. Lô góc mặt đường đại lộ 42m đại dự án 300ha được ví như Ecopark Mỹ Hào. Đối diện cổng chính KĐT MIK Phố Nối chuẩn bị mở bán có thể lên tới 300 triệu/m2. Tâm điểm phát triển mạnh nhất khu vực Phố Nối hiện nay. Diện tích: 228m² giá chỉ 38,5 tỷ (bao toàn bộ thuế phí). Tổng mặt tiền: 29m siêu hiếm được xây dựng tự do. Vị trí vàng nhận diện thương hiệu cực đỉnh. Đặc biệt: Đang cho thuê dòng tiền 50 triệu/tháng. Vừa giữ tài sản vừa khai thác lợi nhuận ngay. Phù hợp xây: Building văn phòng, khách sạn, trụ sở ngân hàng, showroom văn phòng đại diện công ty, nhà hàng, cafe thương hiệu lớn. Hàng VIP nhất Phố Nối khẳng định không có lô đất nền nào đẹp hơn tại Mỹ Hào ở thời điểm hiện tại! Đất vừa có vị trí vừa có dòng tiền vừa đón sóng tăng giá từ đại đô thị & hạ tầng. Liên hệ ngay: 0914396007 để xem vị trí thực tế & làm việc chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

091 439 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

228 m²
168,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phố Nối, X. Dương Quang, Tx. Mỹ Hào, T. Hưng Yên
LH

Lê Mạnh Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đẹp nhất Mỹ Hào chính thức lên sóng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.