Tin đăng đã hết hạn.

View biển đặc khu Lý Sơn, Quảng Ngãi, 168m2, siêu dễ thương

Ngày đăng: 14/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

View biển 2 mặt tiền đường tại đặc khu Lý Sơn, Quảng Ngãi, - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Gần Cổng Tò Vò in trên hộ chiếu. - Gần bãi tắm khá đẹp gần cổng Tò Vò. - Gần điểm ca nô đi Đảo Bé. - Mặt tiền rộng 7.5m, ngõ vào 8m, dễ dàng cho ô tô ra vào. - Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. Ngôi nhà này là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và thuận lợi. Liên hệ: Mr Bình qua số 0941348658 làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 134 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

168 m²
29,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết View biển đặc khu Lý Sơn, Quảng Ngãi, 168m2, siêu dễ thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.