Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố chu huy mân, ngõ ô tô, nhỉnh 9 tỷ - 4 tầng, 40m2 lhn: 0931108782

Ngày đăng: 31/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHỐ CHU HUY MÂN, NGÕ Ô TÔ, NHỈNH 9 TỶ - 4 TẦNG, 40M2 LhN: 0931108782 - Địa chỉ: Phố Chu Huy Mân Phúc Đồng-Long Biên Hà Nội - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, pháp lý rõ ràng - 20m ra chợ Phúc Đồng tiện mua sắm hàng ngày - 200m ra trường cấp 2 1 Phúc Đồng - Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, xung quanh đầy đủ tiện ích từ siêu thị, trường học, bệnh viện đến công viên

Xem thêm

Liên hệ:

093 110 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

4 PN
40 m²
227,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đồng Cửa, H. Lục Nam, T. Bắc Giang
MT

Mr Tien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố chu huy mân, ngõ ô tô, nhỉnh 9 tỷ - 4 tầng, 40m2 lhn: 0931108782 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.