Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 trệt 1 lầu Mỹ Phước - Long Xuyên giá chỉ 800 triệu

Ngày đăng: 29/08/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Nhà xinh giá tốt tại phường Mỹ Phước, đường Phạm Cự Lượng, Long Xuyên, An Giang đang chờ đón bạn!
Diện tích 43m2, thiết kế 1 trệt 1 lầu cực chill, bao gồm phòng khách ấm cúng, 3 phòng ngủ thoải mái, bếp tiện nghi và toilet sạch sẽ.
Giá chỉ 800 triệu, quá đã cho một căn nhà đầy đủ tiện nghi!
Liên hệ ngay em Tiên Zalo: 0901066784 để xem nhà và chốt kèo nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

090 106 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

800 triệu

3 PN
43 m²
18,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Phạm Cự Lượng, P. Mỹ Phước, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
KA

Khả Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 trệt 1 lầu Mỹ Phước - Long Xuyên giá chỉ 800 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.