Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc mặt tiền kinh doanh đường hoàng hồ long xuyên an giang

Ngày đăng: 22/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN GỌC MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG HOÀNG HỒ LONG XUYÊN AN GIANG + diện tích : 5m x 14,5 =72m2 + vị trí góc 2 mặt tiền kinh doanh buôn bán kinh doanh sầm uất , đa ngành nghề , + giá bán 11 tỷ 700 + liên hệ : 0836440888 xem vị trí

Xem thêm

Liên hệ:

083 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

3 PN, 3 WC
72 m²
162,5 triệu/m²
Địa chỉ
P. Đông Xuyên, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
Kb

Kiên bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc mặt tiền kinh doanh đường hoàng hồ long xuyên an giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.