Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, 3,15 tỷ, vị trí vàng Mỹ Phước, Long Xuyên

Ngày đăng: 12/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí: Số 15, Hoàng Quốc Việt, P. Mỹ Phước, TP. Long Xuyên, An Giang. Diện tích: 110,5 m² (mặt tiền 6,4 m). Nhà ở: 3 tầng, 199,8 m² sàn, 4 PN, 4 WC. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên. Giá bán: 3,15 tỷ đồng. Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền đường 12 m, lý tưởng kinh doanh hoặc an cư. Gần Bệnh viện Mắt, siêu thị Bách Hóa Xanh, trường CĐ Y tế An Giang. Nhà kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình lớn hoặc văn phòng. Liên hệ ngay với Quang Hiển qua số 0907778896 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

4 PN, 4 WC
110.5 m²
28,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Mỹ Phước, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
BH

Bùi Hiển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, 3,15 tỷ, vị trí vàng Mỹ Phước, Long Xuyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.