Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ tại phường Mỹ Phước, thành phố Long Xuyên

Ngày đăng: 26/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Cần bán nhà phường Mỹ Phước, thành phố Long Xuyên, An Giang.
Nhà nằm trong hẻm, quẹo trái 50m là tới, khu vực an ninh.
Nhà 1 trệt, 1 lầu, có 2 phòng ngủ và 1 phòng thờ.
Diện tích 37.7m2, đất thổ cư.
Giá bán 1.5 tỷ, còn thương lượng.
Quý khách có nhu cầu liên hệ số điện thoại 0853521852 hoặc 0355977952 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

085 352 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 2 WC
37.7 m²
39,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Mỹ Phước, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
0

0853521852

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ tại phường Mỹ Phước, thành phố Long Xuyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.