Tin đăng đã hết hạn.

Căn nhà mơ ước tại Long Xuyên đang chờ đón chủ nhân mới

Ngày đăng: 24/03/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng, nơi an cư lạc nghiệp tại trung tâm thành phố Long Xuyên? Cơ hội vàng đã đến! Căn nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố tọa lạc tại đường Phan Bội Châu, phường Bình Khánh sẽ là bến đỗ bình yên cho gia đình bạn.

Với diện tích đất 128.4m2 (trong đó có 95.8m2 đất ở đô thị và 32.6m2 đất trồng cây lâu năm), căn nhà có kích thước ngang 6.2m và dài 25.02m, diện tích sàn 104.4m2. Thiết kế nhà hướng Đông Bắc, đón ánh nắng ban mai và gió trời mát mẻ, mang đến không gian sống thoáng đãng, tràn đầy năng lượng.

Ngôi nhà có 3 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách sang trọng, bếp tiện nghi và 2 phòng vệ sinh sạch sẽ. Đặc biệt, chủ nhân mới sẽ được tặng ngay 3 máy lạnh, sẵn sàng tận hưởng cuộc sống tiện nghi mà không cần lo lắng về chi phí phát sinh.

Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, tạo nên một môi trường sống lý tưởng cho mọi gia đình.

Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Giá bán chỉ 3.xx tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà).

Liên hệ ngay hotline 0567893952 để được tư vấn và sở hữu căn nhà mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

056 789 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Chiều sâu 25,02m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 2 WC
155.12 m²
19,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. Bình Khánh, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
PH

Phan Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn nhà mơ ước tại Long Xuyên đang chờ đón chủ nhân mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.