Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà nhỏ xinh tại Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, giá siêu tốt

Ngày đăng: 28/02/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán gấp nhà nhỏ xinh tại Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, An Giang, cách Ông Mạnh 400m.
Diện tích 29,9m2 (4m x 7,47m).
Giá siêu tốt chỉ 650 triệu đồng (thương lượng).
Liên hệ ngay 0939029907 để xem nhà và chốt deal nhanh kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

093 902 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 7,47m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

650 triệu

29.9 m²
21,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Mỹ Hòa, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
TT

Trân S Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà nhỏ xinh tại Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, giá siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.