Tin đăng đã hết hạn.

Tin sốc! Nhà vườn 671m² ngay sau Chùa Linh Ẩn, vườn cây trái sum suê chỉ 3,5 tỷ ngay ven Đà Lạt

Ngày đăng: 04/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Quá bất ngờ không thể tin được! Một căn nhà vườn nghỉ dưỡng cực hiếm với diện tích 671m² (200m² thổ cư) vị trí mà không phải căn nào cũng có! Vị trí vàng: Nằm ngay sau lưng tượng Mẹ Quan Âm chùa Linh Ẩn Tự. Bên dưới là dòng suối Cam Ly uốn lượn thơ mộng. Trong khu nghỉ dưỡng Homestay Rưu Chú cao cấp. Cách đường tỉnh DT - 725 chỉ 400m. Chỉ 28km tới trung tâm TP Đà Lạt, 22km ra sân bay Liên Khương. Công năng hoàn chỉnh: 01 hầm, 01 trệt. 04 phòng ngủ, 01 phòng khách. Khu bếp & phòng ăn rộng rãi. Khuôn viên vườn cây trái sum suê không gian nghỉ dưỡng đúng nghĩa. Mức tài chính khó tin: chỉ 3 tỷ 500 triệu. Một mức giá quá hiếm cho căn nhà vườn đầy đủ tiện nghi, vị trí nghỉ dưỡng độc đáo. Liên hệ ngay: 0385057218Kim Phượng). Để được hỗ trợ dẫn xem nhà & chốt nhanh trước khi vụt mất!

Xem thêm

Liên hệ:

038 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,2m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

4 PN
671 m²
5,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, X. Gia Lâm, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
KT

Kim Phượng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin sốc! Nhà vườn 671m² ngay sau Chùa Linh Ẩn, vườn cây trái sum suê chỉ 3,5 tỷ ngay ven Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.