Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 2.25 tỷ sở hữu ngay căn nhà mới lengkeng full nội thất ven Đà Lạt. Sổ sẵn công chứng liền

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chỉ 2.25 tỷ sở hữu ngay căn nhà mới lengkeng full nội thất ven Đà Lạt. Sổ sẵn công chứng liền. Vị trí: Nam Ban Lâm Hà ven Đà Lạt. Diện tích: 319m2, ngang 10m mặt tiền* dài 33m; sẵn thổ cư 134m2. Kết cấu nhà: Phòng khách, bếp, 1 phòng ngủ, 1 wc, sân vườn BBQ, vườn rau. Nhà full nội thất và trang thiết bị. Thế đất cao, view cao thoáng, ngăm rừng thông xanh mát, không gian yên tĩnh, lý tưởng cho nghỉ dưỡng, có sẳn vướn trái cây trên đất (bưởi, mãng cầu xiêm, bơ, chanh, xoài). Di chuyển lên các KDL Mongoland, Chùa Linh Ẩn, KDL Thác Voi, KDL Hoa Trong Rừng, Mê Linh Coffee, Chuồn Chuồn Bistro... Chỉ trong bán kính 4 - 6km. Cách trung tâm Tp Đà Lạt 25km, ra sân bay Liên Khương 25km, đầy đủ tiện ích trong bán kính 1 - 2 km. Giá bán: Chỉ 2.55 tỷ. Công chứng sang tên ngay trong ngày. LH 0385057218

Xem thêm

Liên hệ:

038 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
319 m²
7,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, Tt. Nam Ban, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
KT

Kim Phượng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 2.25 tỷ sở hữu ngay căn nhà mới lengkeng full nội thất ven Đà Lạt. Sổ sẵn công chứng liền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.