Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán homstay khu Triệu Mây Mê Linh Lâm Hà 3ty5 full nội thất

Ngày đăng: 01/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán homstay nghỉ dưỡng khu Triệu Mây Mê Linh Lâm Hà giáp phường Cam Ly Đà Lạt. + Diện tích: 535m² 100m2 ONT ngang 10m. Hướng đất Đông Bắc, Hướng nhà chính Đông. Giá 3ty500. + Để lại toàn bộ nội thất: Giường ngủ, tủ quần áo, bếp ga, tủ lạnh, sopha,... + Nhà gồm: 1 phòng khách kết hợp bếp, 3 phòng ngủ. (2 phòng ngủ master). Ngay khu biệt thự nghỉ dưỡng Triệu Mây, view đồi núi. Giáp suối Cam Ly tự nhiên. Cách trung tâm DT725 chỉ 2km. Cách Đà Lạt 20km, cách Sân bay 25km. Quan tâm liên hệ 0915638592 Vũ Hằng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 563 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

3 PN, 3 WC
535 m²
6,54 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán homstay khu Triệu Mây Mê Linh Lâm Hà 3ty5 full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.