Tin đăng đã hết hạn.

Tìm đâu ra căn nhà 700m2 4 phòng ngủ 300m² thổ cư sổ riêng view đẹp ven Đà Lạt chỉ 3.95 tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BẤT ĐỘNG SẢN HIẾM THẤY ĐÀ LẠT VÀ CĂN NHÀ NGHỈ DƯỠNG NGAY TRUNG TÂM VIEW ĐẸP SỔ RIÊNG 300 THỔ CƯ GIÁ CỰC RẺ. VỊ TRÍ: Nam Hà - Lâm Hà - Đà Lạt. PHÁP LÝ: Sổ hồng riêng, công chứng ngay. DIỆN TÍCH: Đất 20x35m nở hậu 22m (704m2). Sẵn 300m thổ cư. Diện tích nhà 400m2 sàn, bao gồm ( 1pk, 1pb, 4pn có 1 phòng ngủ master 32m2, 2wc, 1 kho kết hợp để xe. Sân vườn hoàn thiện, hàng rào kiên cố). TIỀM NĂNG: ngay trung tâm tiện ích bán kính chỉ 800m. Khu dân cư an ninh, đường thông, ngay khu nghỉ dưỡng triệu đô vừa hoàn thiện. DI CHUYỂN: Thuận tiện, cách trục nhựa liên thông Đà Lạt chỉ 800m. Cách phường Cam Ly Đà Lạt chỉ 15km. Sân bay Liên Khương 18km. GIÁ CỰC TỐT ĐÃ CÔNG KHAI VIDEO 3TỶ950 THƯƠNG LƯỢNG BAO THUẾ PHÍ SANG TÊN. #bdsgiarevendalat #bdsvendalat #datngoaiodalat #datnengiare #nhanghiduongdalat #bdsnghiduong #bdsdautudalatlamdong #bietthudalat #bietthunghiduong #bietthuvuon #nhavuonnghiduongvendalat #nhadepdalatvungven #vilasanvuon #Bietthuvuon #Hom #nhavuon

Xem thêm

Liên hệ:

038 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

4 PN, 3 WC
704 m²
5,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. ĐT 725, X. Nam Hà, H. Lâm Hà, T. Lâm Đồng
KT

Kim Phượng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tìm đâu ra căn nhà 700m2 4 phòng ngủ 300m² thổ cư sổ riêng view đẹp ven Đà Lạt chỉ 3.95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.