Tin đăng đã hết hạn.

An cư lạc nghiệp tại Lạc Dương, nhà thổ cư, vị trí đắc địa, giá tốt

Ngày đăng: 10/04/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mở ra cánh cửa bình yên tại thị trấn Lạc Dương với căn nhà sổ riêng, pháp lý rõ ràng, trao trọn niềm tin.
Diện tích 126m2, mặt tiền rộng 7.8m đón ánh bình minh, mang đến không gian sống thoáng đãng và tràn đầy sinh khí.
Vị trí đắc địa, chỉ vài bước chân là đến đường chính, thuận tiện di chuyển và kết nối.
Giá bán hấp dẫn 2.3 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0964895020 để không bỏ lỡ cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 489 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Chiều sâu 16,15m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

126 m²
18,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Lạc Dương, H. Lạc Dương, T. Lâm Đồng
ND

NHÀ ĐẤT LẠC DƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư lạc nghiệp tại Lạc Dương, nhà thổ cư, vị trí đắc địa, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.