Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng gần Thành phố Huế - đầu tư ngon, an cư chất!

Ngày đăng: 21/08/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Nhà 3 tầng siêu chất, vị trí đắc địa gần TP Huế đang chờ bạn đến rước về!
Địa chỉ tại khu quy hoạch kiệt 309 Trưng Nữ Vương, tổ 9, Thủy Dương, Thừa Thiên Huế, cách ĐH Luật chỉ 500m và AEON Mall 3km, tiện lợi hết nấc.
Diện tích đất rộng rãi 126m2 (7m x 18m), full thổ cư, tha hồ sáng tạo không gian sống.
Nhà 3 tầng kiên cố xây năm 2018, diện tích sàn 180m2, thiết kế 4 phòng ngủ, 4 WC, full 6 điều hòa, đảm bảo cuộc sống tiện nghi.
Đường quy hoạch rộng 12m, vỉa hè siêu rộng, cây xanh mát mẻ, tha hồ chill.
Sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh gọn.
Giá chỉ 3.2xx tỷ (thương lượng nhẹ), quá hời cho một căn nhà vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao.
Liên hệ ngay Nguyên qua số điện thoại 0935555826 để được tư vấn và hỗ trợ tận tâm.
Xem thêm

Liên hệ:

093 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

4 PN, 4 WC
126 m²
25,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
P. Thủy Dương, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
PN

Phạm Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng gần Thành phố Huế - đầu tư ngon, an cư chất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.