Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng đẹp, giá rẻ khu Đại học Huế, kiệt ô tô 3m, diện tích 47m2, giá 1,75 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán nhà hai tầng đẹp, giá rẻ khu Đại học Huế, đường Nguyễn Hữu Cảnh, sau 1 nhà mặt tiền.
Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển ra đường Tự Đức Thủy Dương, cầu vượt Aeon Mall chỉ 3 phút, hoặc ra hồ Đắc Di và bến xe phía Nam.
Nhà gần khu vực sinh viên và giáo viên, đầy đủ tiện ích, nội thất cơ bản gồm giường, tủ, điều hòa, bếp điện từ, ti vi.
Khu vực cao ráo, không ngập lụt, an cư tốt hoặc mua cho thuê ngay.
Diện tích 47m2, diện tích sàn 90m2, 2 phòng ngủ, hướng Đông Nam, kiệt ô tô 3m, sau 1 nhà mặt tiền.
Giá bán: 1,75 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

093 485 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

2 PN
47 m²
37,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, Tx. Hương Thủy, T. Thừa Thiên Huế
LM

Lê Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng đẹp, giá rẻ khu Đại học Huế, kiệt ô tô 3m, diện tích 47m2, giá 1,75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.