Bán nhà 3 tầng tại phường Phố Hiến, Hưng Yên, ngõ xe máy đường Điện Biên 2

Ngày đăng: 17/04/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán nhà 3 tầng tại phường Phố Hiến, Hưng Yên
Ngõ xe máy đường Điện Biên 2
Diện tích 37,4m2
Ngay gần trường học, vài bài bước chân ra chợ Phố hiến
Trung tâm mọi tiện ích
Giá 2 tỷ xxx vừa
Kh liên hệ em để xem nhà 0988886398
Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

37.4 m²
53,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Đ. Điện Biên, P. Lê Lợi, Tp. Hưng Yên, T. Hưng Yên
TH

Thu Huong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng tại phường Phố Hiến, Hưng Yên, ngõ xe máy đường Điện Biên 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.