Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng, 2 mặt tiền đường Sơn Xuyên vị trí vàng, đầu tư sáng

Ngày đăng: 24/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản đầy tiềm năng tại Huế?
Đừng bỏ lỡ căn nhà 2 tầng góc 2 mặt tiền đường Sơn Xuyên, khu Bàu Vá
Vị trí đắc địa ngay trục Bùi Thị Xuân rẽ vào, đường quy hoạch rộng 13,5m, giao thông thuận tiện kết nối cầu Nguyễn Hoàng, cầu Lòn, khu quy hoạch Bàu Vá – Điện Biên Phủ
Với diện tích 124m2, thế đất vuông vức, căn nhà này cực kỳ lý tưởng để kinh doanh
Hướng Đông Bắc mang lại vượng khí tốt cho gia chủ
Hiện trạng nhà 2 tầng sẵn có, bạn có thể dọn vào ở ngay hoặc cải tạo để cho thuê, mở văn phòng, cửa hàng
Pháp lý rõ ràng với sổ hồng chính chủ, thủ tục sang tên nhanh chóng
Giá bán chỉ 4,xx tỷ (thương lượng trực tiếp với chủ nhà)
Liên hệ ngay Nguyên qua số điện thoại 0935555826 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này
Xem thêm

Liên hệ:

093 555 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4 tỷ

124 m²
32,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng, 2 mặt tiền đường Sơn Xuyên vị trí vàng, đầu tư sáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.