Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG VĨ DẠ, TP. HUẾ. DT 198m², 2 tầng, Mặt tiền 7,5m

Ngày đăng: 11/06/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin nổi bật: Diện tích nhà : 198m² (ngang 7,5m, nở hậu đẹp, đất vuông vức). 2 tầng xây kiên cố, thiết kế hợp lý vào ở ngay hoặc kinh doanh luôn Hướng Đông Nam mát mẻ cả ngày. có Sân rộng để ô tô. Đường trước nhà rộng 36m, vỉa hè 7m lý tưởng mở văn phòng, showroom, spa, hoặc kinh doanh đa ngành - cách vincom 500m - Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay Vị trí VÀNG Đối diện công viên, gần sông không gian sống xanh, trong lành Lh 0797967889 Đào Duy

Xem thêm

Liên hệ:

079 796 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

29,3 tỷ

198 m²
147,98 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Vĩ Dạ, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
DD

Dao Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG VĨ DẠ, TP. HUẾ. DT 198m², 2 tầng, Mặt tiền 7,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.