Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tấm hoàn công MT đường D1,Tân Đông Hiệp, Dĩ An, giá chỉ 5,9 tỷ, 81m2.dts 148m.cho thuê 15 tr

Ngày đăng: 24/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Nhà 3 tấm hoàn công .mặt tiền Đường D1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương có vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông với diện tích 81m2. Dtxd 69 m2 dts 147,4 m2 Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và có tiềm năng kinh doanh.

- Diện tích: 81m2 +
- Giá bán: 5,9 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông +
- Số phòng ngủ: 3PN +
- Số phòng tắm: 2WC +
- Số tầng: 3 tầng +
- Mặt tiền rộng: 3.9m +
- Đường vào rộng: 32m +
- Nội thất: Cơ bản +
+ đường ĐT 743 chỉ 150 m
+ bệnh viện dĩ an chỉ 200m
+ Bách hóa xanh chỉ 300 m
+Chợ truyền thống 350 m
+ Đường mptv 500
+ Khu công nghiệp Tân đông hiệp B.1km
+Quốc lộ 1 chỉ 2km
+Chợ Dĩ An 1,5 km
+Siêu Thị bigc chỉ 2,5 km
+ Làng Đại Học Quốc Gia 3 km
+ Đi ga metro suối tiên 4km
+ Ga mêtro dĩ an chuẩn bị làm700 m
+ Đi sân bay 25p xe máy
Xung quanh nhiều khu công nghiệp
Nhà có phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh. Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng cho việc mở cửa hàng hoặc văn phòng. Pháp lý đầy đủ, tạo niềm tin cho khách hàng.

---

Giới thiệu tổng quan dự án

- Vị trí: Khu dân cư Đông An, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.
- Chủ đầu tư: Công ty Đầu tư và Phát triển công nghiệp - CTCP (Becamex IDC Corp).
- Tiện ích: Khu vực nội khu được bê tông hóa với hệ thống đèn chiếu sáng, cây xanh, khu thể thao, và cửa hàng tiện lợi.
mật độ xây dựng 80%, cung cấp không gian sống đa dạng.
---
Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0901119120 Thiên Phúc Land.

Xem thêm

Liên hệ:

090 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,9m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
72,84 triệu/m²
Địa chỉ
An Đông Villas, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
TL

Thiên Phúc Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tấm hoàn công MT đường D1,Tân Đông Hiệp, Dĩ An, giá chỉ 5,9 tỷ, 81m2.dts 148m.cho thuê 15 tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.