Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa tân cổ điển 2 mặt tiền kinh doanh, tọa lạc tại vị trí đắc địa kiệt 44 Lê Ngô Cát

Ngày đăng: 13/05/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán Villa tân cổ điển 2 mặt tiền kinh doanh, tọa lạc tại vị trí đắc địa kiệt 44 Lê Ngô Cát, thông ra Thanh Hải, Thành phố Huế.
Khu vực đất cao ráo, kiệt chính, xung quanh là khu villa, biệt thự, dân trí cao, văn minh và thân thiện. Tiện ích bao quanh đầy đủ, an ninh tốt, gần chợ, công viên, trường học, UBND.
Villa được thiết kế theo phong cách tân cổ điển, vô cùng bắt mắt, phù hợp để an cư, đầu tư hoặc kinh doanh.
Diện tích đất 86.6m2, diện tích sàn 246m2, hướng Đông Bắc. Kết cấu nhà kiên cố 3 tầng, 4 WC, full nội thất, bọc full tôn chống thấm.
Công năng sử dụng
- Tầng 1 Gara ô tô kín, phòng khách, bếp, WC.
- Tầng 2 2 phòng ngủ master, 2 WC.
- Tầng 3 Phòng thờ, phòng ngủ, WC, sân phơi.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng đã chứng nhận tài sản, sang tên ngay.
Full đồ điện máy mua mới tại Điện Máy Chợ Lớn. Nội thất đẳng cấp, sang trọng, hệ thống điều hòa, nóng lạnh đầy đủ, khoa học.
Giá bán 3.xx tỷ, ngân hàng hỗ trợ 2.75 tỷ.
Liên hệ Thu Hiền qua số điện thoại 0935148858 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 514 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 4 WC
86.6 m²
34,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Kiệt 44, Đ. Lê Ngô Cát, P. Thuỷ Xuân, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
MH

Mua Bán Nhà Đất ( BĐS) Tp. HUẾ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa tân cổ điển 2 mặt tiền kinh doanh, tọa lạc tại vị trí đắc địa kiệt 44 Lê Ngô Cát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.