Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Mai Thúc Loan, Huế vị trí vàng, kinh doanh siêu lợi nhuận, diện tích 318m2, giá chỉ 39 tỷ

Ngày đăng: 27/02/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà mặt tiền đường Mai Thúc Loan, vị trí đắc địa bậc nhất Thành Nội, Huế. Cơ hội kinh doanh có một không hai với mặt tiền rộng 8.3m, diện tích lên đến 318m2.
Vị trí vàng ngay trung tâm Thành Nội, nơi tập trung kinh doanh sầm uất nhất Huế, phù hợp với mọi loại hình kinh doanh như showroom, nhà hàng, spa, phòng khám, khách sạn, văn phòng công ty,...
Đường rộng 16m, giao thông thuận tiện, khu vực tập trung nhiều ngân hàng, tiệm vàng, shop thời trang,...
Giá bán 39.x tỷ (thương lượng trực tiếp với chủ nhà). Liên hệ ngay Nguyên qua số điện thoại 0935555826 (nhà ở Huế) để xem nhà và đàm phán giá tốt nhất
Xem thêm

Liên hệ:

093 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,3m
Chiều sâu 38,31m
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

39 tỷ

318 m²
122,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Mai Thúc Loan, Tp. Huế, T. Thừa Thiên Huế
PN

Phạm Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Mai Thúc Loan, Huế vị trí vàng, kinh doanh siêu lợi nhuận, diện tích 318m2, giá chỉ 39 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.