Bán nhà mặt đường vành đai 2,5 6 tầng thang máy DT 113m2 2 mặt thoáng, giá cực tốt 398tr/m2

Ngày đăng: 21/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Mặt phố sầm uất, kinh doanh đa dạng mọi loại dịch vụ. Tương lai cực kỳ giá trị sau khi đường 2,5 thông, kết nối các quận Hoàng Mai, Thanh Xuân, Cầu Giấy, Bắc Từ Liêm,... - Hiện tại QH đã ổn định, vỉa hè rộng rãi, để xe thoải mái. - Diện tích 113m2 mặt tiền 4,3m thửa đất vuông vắn. 2 mặt ngõ trước sau. - Nhà xây mới 6 tầng, đã trang bị thang máy, điều hoà âm trần và các nội thất cơ bản. Phù hợp để mở văn phòng, vừa ở vừa cho thuê,... - Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá chào bán cực tốt chưa đến 400tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

038 358 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

44,97 tỷ

2 PN, 3 WC
113 m²
397,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Mandarin Garden 2, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CT

Cường Tuấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường vành đai 2,5 6 tầng thang máy DT 113m2 2 mặt thoáng, giá cực tốt 398tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.