Bán nhà sổ đỏ riêng 126 Vĩnh Hưng, 27 m2 4 tầng cách ô tô 15m 4,88 tỷ TL thông tin 100% 0961579262

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại 126 vĩnh hưng, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hà Nội - Quận Hoàng Mai, Hà Nội được thiết kế hiện đại với diện tích 27 m2, mang đến không gian sống thoải mái. Nhà có 2PN, 3WC có thể cải tạo thêm, nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... Ngõ vào rộng 2m, thuận tiện cho việc di chuyển. Giá bán là 4,88 tỷ VND, pháp lý sổ đỏ riêng biệt sang tên vay vốn ngân hàng. Nằm trong khu vực yên tĩnh, gần các tiện ích như: + Gần trường mầm non Vĩnh Hưng + Gần bệnh viện dệt may và bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City + Gần siêu thị Winmart Vincom Times City và T Mart Lĩnh Nam Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0961579262,

Xem thêm

Liên hệ:

096 157 ****

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

27 m²
180,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Green Park Vĩnh Hưng, P. Thanh Trì, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PT

Phan Van Truong

Môi giới

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sổ đỏ riêng 126 Vĩnh Hưng, 27 m2 4 tầng cách ô tô 15m 4,88 tỷ TL thông tin 100% 0961579262 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.