Bán nhà Trục Chính, Căn Góc KĐT Gelexia Riverside 885 tam trinh, 125m2, kinh doanh đỉnh, hơn 42 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ CỰC HIẾM CĂN GÓC KHU ĐÔ THỊ Gelexia Riverside 885 TAM TRINH - VỊ TRÍ TRỤC CHÍNH SIÊU ĐẮC ĐỊA - KINH DOANH BẤT CHẤP - KHU TỔ HỢP LIỀN KỀ - CHUNG CƯ - TRƯỜNG HỌC LIÊN CẤP: MẦM NON - CẤP 1 - CẤP 2 HOÀNG MAI - Diện tích: 125m² - Xây dựng: 5 tầng kiên cố - Mặt tiền rộng, căn góc cực thoáng - Vị trí đẹp, đường rộng, thuận tiện ở kết hợp kinh doanh/văn phòng - Khu đô thị đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt - Dự án nằm trên trục đường 30m kết nối Gamuda - Louis City - Vành đai pháp Vân: Giao thông vô cùng thuận tiện. Khu đô thị đầy đủ tiện ích: Siêu Thị, Trường học, khu thể thao... + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng - Giá chào: 42.5 tỷ (có thương lượng) - Liên hệ xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 964 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

42,5 tỷ

5 WC
125 m²
340 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Gelexia Riverside, Đ. Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PH

Phan Thị Hiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Trục Chính, Căn Góc KĐT Gelexia Riverside 885 tam trinh, 125m2, kinh doanh đỉnh, hơn 42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.