Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dt rộng ngõ 15 ngọc hồi - ôtô tránh - giá đầu tư cực rẻ - kết nối mọi ngả - sổ vuông đẹp

Ngày đăng: 29/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà đất khu vực quanh bến xe Nước Ngầm đang trở lên rất hot khi nhu cầu kinh doanh đi lại phát triển tăng cao. Nhà mình bán thuộc ngõ 15 đường Ngọc Hồi, kết nối đường Giải Phóng Ngọc Hồi với đường Trần Thủ Độ, cao tốc Pháp Vân-Cầu Giẽ, Vành đai 3, khi đô thị Pháp Vân. Xung quanh nhà đầy đủ tất cả các dịch vụ công như trường học mầm non, cấp 1,2,3 trong Kđt Pháp Vân; khu hành chính Hoàng Mai; bệnh viện đa khoa Thanh Trì, Nội tiết, Nông Nghiệp, Bạch Mai chỉ mất 5-10 phút thẳng đường rộng; công viên kdt Pháp Vân, Linh Đàm. Các dịch vụ tiện ích như sân bóng, bể bơi, siêu thị lớn đều ở xung quanh 500m. Đường trước nhà rộng thênh thang, oto tránh nên rất thích hợp để xây tòa nhà vừa làm văn phòng công ty, kho hàng, vừa ở, không phí một mét đất nào. Nhà có diện tích 67m, mặt tiền 3,2m, hiện trạng là 3 tầng cũ, có thể cải tạo hoặc xây mới tòa nhà 6-9 tầng. Mức giá lúc này cực kì hấp dẫn để đầu tư , 11,4 tỷ ~ 170tr/m. Khu vực này nhu cầu thuê ở hoặc làm văn phòng rất lớn do gần bến xe Nước Ngầm.

Xem thêm

Liên hệ:

088 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dt rộng ngõ 15 ngọc hồi - ôtô tránh - giá đầu tư cực rẻ - kết nối mọi ngả - sổ vuông đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.