Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Nhà 49 Ngõ 139 Tam Trinh

Ngày đăng: 21/10/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính Chủ Bán nhà chuyển đổi nhu cầu SD ngõ 139 Phố Tam Trinh Gần Timecity diện tích sử dụng 23m2 xây 5 tầng mặt tiền 3 mét Hướng : Chính Nam Mát Mẻ Vị trí: ngay ngã tư giao #minh_khai, #kim_ngưu , giáp danh quận #Hai_Bà_Trưng , cách #TimeCiTy chỉ 200mét tiện di chuyển . Nhà rộng thoáng xây dựng chắc chắn còn mới đã đổ toàn bộ trần 5 tầng sử dụng 3 Ngủ và 4 wc Tặng toàn bộ nội thất cho gia đình chỉ việc tới ở luôn gồm : tủ bếp hút mùi , 3 nóng lạnh , 3 điều hoà . Bàn ghế tủ quần áo như ảnh Thiết Kế: - T1 : Bếp Khách Wc - T2 : Ngủ + Wc - T3 : Ngủ + Wc - T4 : Ngủ + Wc - T5 : Phòng Thờ + Sân Phơi Rộng Đã Đổ Trần Bên Trên Để Téc Nước và Bình Năng Lượng Mặt Trời Sổ đỏ vuông đẹp thực tế nở hậu vài cm Điện thoại 0962960894 zalo #nhadathanoiscs #nhadepgiarescs #batdongsanscs #bds #bdshanoi #batdongsanthocu #nharieng #sodochinhchu #tamtrinh #nhadathoangmai #hoangmai #haibatrung

Xem thêm

Liên hệ:

096 296 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,19 tỷ

3 PN, 4 WC
25 m²
247,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư Helios Tower 75 Tam Trinh, Đ. Tam Trinh, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Minh Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Nhà 49 Ngõ 139 Tam Trinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.