Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp! nhà phố tân mai 75m chỉ 3.79 tỷ ô tô tránh, gần chợ có sổ đỏ chính chủ! vị trí

Ngày đăng: 18/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP! Nhà phố Tân Mai 75m CHỈ 3.79 TỶ Ô TÔ TRÁNH, GẦN CHỢ CÓ SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ! Vị trí đẹp trung tâm Tân Mai Gần trường học, chợ, giao thông thuận tiện Ngõ rộng ô tô tránh nhau thoải mái Diện tích: 75m Sổ đỏ chính chủ Giá chào chỉ 3.79 tỷ Cực hiếm trong khu vực! Liên hệ ngay em Quỳnh 0338156543 để xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

033 815 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

379 tỷ

75 m²
5,05 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Tân Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HQ

Hà Thị Như Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! nhà phố tân mai 75m chỉ 3.79 tỷ ô tô tránh, gần chợ có sổ đỏ chính chủ! vị trí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.