Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 6 tầng thang máy -phân lô vỉa hè ô tô tránh - kđt mới đại kim - hoàng mai. giá 23,9 tỷ

Ngày đăng: 06/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM KĐT ĐẠI KIM, PHÂN LÔ - VỈA HÈ ÔTÔ TRÁNH- THANG MÁY - CÁCH PHỐ NGUYỄN CẢNH DỊ 20M - Nhà Thiết kế 6 tầng. + Tầng 1: Bếp, phòng khách, Wc + Tầng 2: 2 Phòng ngủ + Wc. + Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 2 phòng VS giữa. (1 phòng to 1 phòng nhỏ) + Tầng 6: Phòng thờ sân chơi. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá bán: 23,9 tỷ LH/Zl: 0348749776 em Đạt

Xem thêm

Liên hệ:

034 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

5 WC
54 m²
442,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
0

0348749776

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 6 tầng thang máy -phân lô vỉa hè ô tô tránh - kđt mới đại kim - hoàng mai. giá 23,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.